Tạo các table list tài liệu của từng danh mục vào các tab vd trong bài ạ

Chào cả em muốn hỏi:
Em muốn tạo các tab là tên từng danh mục catalog được list ra, mỗi tab này sẽ show list các danh sách bài viết của nó theo kiểu giao diện list bài như dưới ảnh đây ạ:

kiểu dạng list tài liệu tải trực tiếp có phân trang dưới cùng và bộ lọc được trên cùng ạ

Mọi người ai biết chỉ giúp em với huhu, e cảm ơn cả nhà nhiều ạ
e định làm cái trang để tải các tài liệu, document học hành vs chia sẻ lên 1 trang blog của em lưu lại khi cần e vào xem or tải thui, o pải mua bán hay gì ạ

1 Lượt thích

Tabs – Responsive Tabs with WooCommerce Product Tab Extension – Plugin WordPress | WordPress.org tiếng Việt

Đây là demo: layouts 01 | Responsive Tabs with Extension (oxilabdemos.com)

Bạn có thể thử plugin này xem phù hợp hay không nhé

1 Lượt thích

Dạ hix ý em hỏi là làm show bài nó ra dạng list dạng như ảnh á anh show bài or sp list thư viện như bài theo từng tab catalogue ạ. Chứ không phải tìm tạo Tab :((

Có nghĩa là e đã tạo tab được hay sao? Giờ đã tạo tab được rồi mà k show bài hoặc sp như hình?

Em chụp hình cái tab đã tạo xem nào

Hixx…tab tạo menu list header cũng được ạ lấy từ link catalogue. Nhưng bài trong catalogue nó đa phần dạng post or product ý anh. nó show dạng ra cũng o giống list kiểu như e đưa ra.
Nếu muốn show dạng list đó hình như phải am hiểu code hơn và custom post gì đó. Mà e chưa tìm được giải pháp khác dễ hơn
Anh hiểu ý em chứ ạ :((

Em check xem cái này nhé:

WooTabbed Category Wise Products Pro | WooCommerce Category Tabs Plugins (quantumcloud.com)

Nếu vẫn k đúng nhu cầu thì phải dùng lúa giải quyết rồi :slight_smile: :rofl: :rofl: :rofl:

Trước tiên em cảm ơn a nhìu nhìu vì sự nhiệt tình hehe
Nhưng a ngố nhá, e hỏi show list như hình thì thanh niên cứ đi gửi cái tab vs cái list show của product bình thường.

hix e Đưa 1 ảnh cụ thể như này cơ mờ thanh niên ơi

Thui kệ đi e chán rùi, e đi chơi đây ko nghĩ nữa :((

1 Lượt thích