Vấn đề chạy Google Adword

Không biết có ae nào đang chạy GA không nhỉ? Cùng nhau trao đổi kiến thức nha

Pác cần thông tin gì à? Em cũng có tí kinh nghiệm, cần thông tin j e chia sẻ trong khả năng :smile:

Bác có fb hay zalo gì không ae mình add nick trao đổi học hỏi đi bác.

kaka có, mà sao k trao đổi trên này, có j ae trao đổi chung cho vui luôn :smile:

1 Lượt thích

đang mò chạy qc về rocket1h :slight_smile: mà chuối quá. Lỗ kinh khủng

má ơi, em đọc cái nội dung mà quên mẹ đọc cái title =)). đọc thấy GA tưởng pác đặt Google Adsense, haha.

Google adwords thì có tiền cúng cho nó thôi thím. Cơ bản cái này chạy nhiều mới có ăn.

Em có thằng bạn, tháng nào cũng cúng trăm củ cho nó, chạy mấy cái đồ chơi người lớn :smiley:

Chơi vs tụi này thấy đốt tiền vkl ra. Pác đang pid bao nhiêu vậy?

1 ngày 200k cho 1 chiến dịch, lỗ tắt rồi, làm xong cái web đã ngâm cứu lại chiến dịch :(( móa hết 200k bán có 1 cái lỗ sạc máu :smiley:

má ơi, ngày 200k thì buôn bán k ăn thua đâu pác ơi =))). Em có thằng bạn, chạy hàng cho chị em tháng trăm củ mới may có ăn pác ợ.

Cơ bản ít thì em thấy có nhiêu dùng nhiêu, cố tối ưu theo tập khách hàng của mình thoai :smile:

Bác ơi, chạy có lợi nhuận mới đập tiền vào chứ lỗ không ai đập mạnh vào cả :frowning:

Không phải. Ý em là muốn làm ăn thì nên có khoản đầu tư kha khá nhất định.

Chứ chi phí marketing mà 1-200k thì chả thấm vào đâu.

1-200k pác mà lọc sát đối tượng nữa thì có khi chục click là hết cmn tiền rồi :smiley: . Còn chạy lan man thì lại không hiệu quả.

Chạy 1-200k mà có lợi nhuận để mà đập tiếp thì người ta làm cả rồi pác. Nhiều em k có chứ ngày 500k em có, thế em đầu tư chạy ngày 500k có lợi nhuận thì hiếm người nghèo lắm :smiley:

Để chạy adword thì chi phí ít nhất cũng vài chục củ, chứ vài trăm thì còn thua bạn đăng tin lên mấy site rao vặt.

1 Lượt thích

Đúng là không hiểu vấn đề rồi mấy bác ơi, thôi bỏ qua đi mấy bác.